Tuyển dụng Nhân viên Tư vấn bán hàng, Trình dược viên Xem chi tiết

{SLIDE}

Thuốc chống dị ứng Clorpheniramin 4mg Domesco (Vỉ)

Số lượt mua:
0
Mã sản phẩm:
8420
Giá bán lẻ:
2,200 đ
(Tiết kiệm 45%)
Giá thị trường:
4,000 đ
  • Thuốc được chỉ định để kiểm soát triệu chứng của tất cả các bệnh dị ứng đáp ứng với thuốc kháng histamin, bao gồm: sốt, viêm mũi vận mạch, mày đay, phù mạch, dị ứng thức ăn, phản ứng thuốc và huyết thanh, côn trùng cắn.
  • Làm giảm triệu chứng ngứa liên quan với bệnh thủy đậu.

Tìm đối tác kinh doanh

Giao hàng toàn quốc: Viettel Post, VNPost, GHN, GHTK

Miễn phí giao hàng tại Tp HCM

Đổi trả miễn phí trong vòng 7 ngày

Hotline: 028.6686.3399

           Di động: 0909.54.6070

Bạn chưa có tài khoản?
Yêu cầu shop gọi lại
Bạn cũng sẽ thích
Thông số sản phẩm
Kháng Histamin Chlorpheniramine
Quy cách đóng gói 10 viên
Thương hiệu Domesco
Xuất xứ Việt Nam

Thành phần Clorpheniramin 4mg

  • Clorpheniramin maleat 4 mg
  • Tá dược: Lactose, Microcrystallin cellulose PH101, Povidon K90, Màu Quinolin yellow, Natri starch glycolat, Magnesi stearat, Dicalci phosphat.

Chỉ định Clorpheniramin 4mg

  • Thuốc được chỉ định để kiểm soát triệu chứng của tất cả các bệnh dị ứng đáp ứng với thuốc kháng histamin, bao gồm: sốt, viêm mũi vận mạch, mày đay, phù mạch, dị ứng thức ăn, phản ứng thuốc và huyết thanh, côn trùng cắn.
  • Làm giảm triệu chứng ngứa liên quan với bệnh thủy đậu.

Chống chỉ định Clorpheniramin 4mg

  • Chống chi định ở những bệnh nhân quá mẫn cảm với thuốc kháng histamin hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc.
  • Các đặc tính kháng acetylcholin của dorpheniramin được tăng cường bởi các chất ức chế monoamin oxidase (MAOIs). Do đó chống chỉ định ở những bệnh nhân đã được điều trị với IMAO trong vòng 14 ngày trở lại đây.

Liều lượng và cách dùng Clorpheniramin 4mg

  • Người lớn: 1 viên/lần x 3 - 4 lần/ngày.
  • Trẻ < 12 tuổi: 1/2 viên/lần x 2 - 3 lần/ngày.

Chú ý đề phòng Clorpheniramin 4mg

  • Thận trọng dùng thuốc với bệnh nhân: Glôcôm góc đóng, bí tiểu tiện, phì đại tuyến tiền liệt.
  • Phải kiêng rượu khi dùng thuốc.
  • Khi lái xe & vận hành máy không dùng.

Tác dụng phụ Clorpheniramin 4mg

  • Buồn ngủ, thẫn thờ, choáng váng.

Tương tác thuốc Clorpheniramin 4mg

*** Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
*** Hiệu quả của sản phẩm có thể thay đổi tùy theo cơ địa của mỗi người.
*** ( Thực phẩm chức năng ) Thực phẩm bảo vệ sức khỏe  giúp hỗ trợ nâng cao sức đề kháng, giảm nguy cơ mắc bệnh, không có tác dụng điều trị và không thể thay thế thuốc chữa bệnh.

*** Qúy khách hàng lưu ý, chosithuoc không bán lẻ thuốc trên Online, Chúng Tôi chỉ bán " Thuốc tây " cho các doanh nghiệp có đủ tư cách pháp nhân kinh doanh " Thuốc tây, dược phẩm "  thông qua hợp đồng mua bán giữa các đối tác. Chosithuoc là trang web giới thiệu sản phẩm thông qua môi trường tiếp thị Online, việc hiện thị giá bán lẻ là giá thị trường để Qúy Khách tham khảo giá chung. Qúy Khách có nhu cầu " mua thuốc tây " vui lòng liên hệ nhà thuốc gần nhất. Chosithuoc xin cảm ơn. Thân ái!

*** Website chosithuoc.com không bán lẻ dược phẩm, mọi thông tin trên website nhằm cung cấp thông tin tham khảo sản phẩm. Website hoạt đồng dưới hình thức hợp đồng mua bán với các đối tác có đủ điều kiện kinh doanh Dược phẩm như: Bệnh viện, Nhà Thuốc,... Chúng tôi không hoạt động bán lẻ dược phẩm dưới bất kỳ hình thức nào trên Website.

TRUNG TÂM CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG: NHÀ THUỐC MINH CHÂU - 161 BẠCH ĐẰNG, PHƯỜNG 2, QUẬN TÂN BÌNH, TP HCM

Bình luận của bạn
*
*

Đánh giá và nhận xét

0
0 Khách hàng đánh giá &
0 Nhận xét
  • 5
    0
  • 4
    0
  • 3
    0
  • 2
    0
  • 1
    0
One a day banner
www.webso.vn

0909 54 6070

Back to top